Aelodau Cynulliad / San Steffan / Senedd Ewrop

Aelodau Cynulliad 

Aelodau Cynulliad
EnwEtholaeth PlaidManylion cyswllt
Dafydd Elis-Thomas Dwyfor Meirionnydd Plaid Cymru

Dafydd.Elis-Thomas@cynulliad.cymru

01766 515028

7 Bank Place,
Porthmadog,
LL49 9AA

Sian Gwenllian  Arfon Plaid Cymru

Sian.Gwenllian@cynulliad.cymru

01286 672076

8 Stryd y Castell,
Caernarfon,
Gwynedd,
LL55 1SE 

Neil Hamilton Canolbarth a Gorllewin Cymru Plaid Annibyniaeth y Deyrnas Unedig

Neil.Hamilton@cynulliad.cymru

0292089 8288

Cynulliad Cenedlaethol Cymru
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Llyr Huws Gruffydd Gogledd Cymru Plaid Cymru

llyr.gruffydd@wales.gov.uk

01978 365512

Plaid Cymru,
Stryd y Rhaglaw,
Wrecsam,
LL11 1RE 

Mark Isherwood Gogledd Cymru Ceidwadwyr

mark.isherwood@wales.gov.uk

01352 710232 

Delyn Conservative Assoc.,
5 Halkyn Street,
Treffynnon
CH8 7TX

Eluned Morgan Canolbarth a Gorllewin Cymru Llafur

Eluned.Morgan@cynulliad.cymru

Cynulliad Cenedlaethol Cymru
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Nathan Gill Gogledd Cymru Plaid Annibyniaeth y Deyrnas Unedig

Nathan.Gill@cynulliad.cymru

0300 200 7250

Cynulliad Cenedlaethol Cymru
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1Na 

Michelle Brown Gogledd Cymru Plaid Annibyniaeth y Deyrnas Unedig

Michelle.Brown@cynulliad.cymru

Cynulliad Cenedlaethol Cymru
Bae Caerdydd
Caerdydd
CF99 1NA 

Simon Thomas Canolbarth a Gorllewin Cymru Plaid Cymru

simon.thomas@wales.gov.uk

01554 774393

Tŷ Bres,
Heol Bres,
Llanelli,
SA15 1UA

Joyce Watson Canolbarth a Gorllewin Cymru  Llafur

joyce.watson@wales.gov.uk

029 2089 8614

Cynulliad Cenedlaethol Cymru,
Bae Caerdydd,
Caerdydd,
CF99 1NA

 

Aelodau Seneddol

Aelodau Seneddol
EnwEtholaeth PlaidManylion cyswllt
Liz Saville Roberts Dwyfor Meirionnydd Plaid Cymru

liz.savilleroberts.mp@parliament.uk  

01341 422661

Angorfa,
Heol Meurig,
Dolgellau,
Gwynedd
LL40 1LN

Hywel Williams Arfon Plaid Cymru

hywel.williams.mp@parliament.uk

01286 672076 

8 Stryd y Castell,
Caernarfon,
Gwynedd,
LL55 1SE 

 

Aelodau Senedd Ewrop

Aelodau Senedd Ewrop
Enw Etholaeth PlaidManylion cyswllt
Nathan Gill Cymru Plaid Annibyniaeth y DU

nathan.gill@ep.europa.eu

0032 228 37 341

European Parliament
Rue Wierts
ASP 03F155

1047 Brussels

 

Jill Evans Cymru Plaid Cymru

jill.evans@ep.europa.eu 

01443 441395

45 Gelligaled Road,
Ystrad,
Rhondda,
CF41 7RQ

Kay Swinburne Cymru Ceidwadwyr

kayswinburnemep@welshconservatives.com

02920 616031

Rhumney House
Copse Walk
Cardiff Gate Business Park
Cardiff
CF23 8RB

Derek Vaughan Cymru Llafur

contact@derekvaughanmep.org.uk

01978 350052

Vernon House,
39 Ffordd Rhosddu,
Wrecsam,
LL11 2NS